Nerds và đồng bọn
Xin mời bạn đăng nhập để đọc bài viết !
Nerds và đồng bọn
Xin mời bạn đăng nhập để đọc bài viết !
Nerds và đồng bọn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nerds và đồng bọn

Trang Chính  Gallery  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Thrall
Thành Viên Nhiều Đóng Góp
Mr.Thrall

Nam
Number of posts : 427
Học lớp : H2

Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty
Bài gửiTiêu đề: Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)   Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty3/10/2009, 08:57

Junsu,Yoochun đã khóc trog ca khúc Proud đếy ko tin thì xem đi
jessica_96
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
jessica_96

Nữ
Number of posts : 1491

Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)   Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty4/10/2009, 22:03

hay ghê! cái youtube account của tớ toàn friend là ELF cả nên ko được share nhìu vid của DBSK lắm.
tất cả các anh tớ thấy đều đưa tay quệt mắt đó chứ? Có điều Xiah và Micky thì khóc thật sự, còn Hero, Max và U-know đều nén được thôi...
http://www.google.com
Mr.Thrall
Mr.Thrall

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)   Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty10/10/2009, 11:39

hô hô mắt tinh nhỉ tớ chỉ thấy Xiah với cả Yuchun khóc thật còn U-Know là hơi rơm rớm nc' mắt Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) 517149 đúng ko nhỉ
jessica_96
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
jessica_96

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)   Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty12/10/2009, 23:01

từ từ đã, xem lại rồi... max ko khóc... hero... huh, lạ thật tớ nhớ rõ là Hero có một khoảng là mắt cũng rơm rớm mà *đợi tẹo, xem lại lần nữa*
ah, thấy rồi! chịu khó lên youtube mà xem, nó có chức năng phóng to màn hình ra đó, phóng ra nhìn mới chắc! có Hero có khóc, có 1 khoảng anh ấy cắn môi, và đến lúc đèn tối đi thì anh ấy hơi cúi đầu xuống đưa tay lên mắt... nhanh thôi...
hehe, Max cười để các hyung cũng cười!
bây giờ mới thấy là trong này có Yoosu moment
Mr.Thrall
Mr.Thrall

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)   Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty24/10/2009, 19:22

tớ chả thấy j` cả Frown
jessica_96
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
jessica_96

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)   Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty2/11/2009, 15:38

tớ đã bảo là phóng to lên nhìn cho rõ rồi cơ mà!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)   Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau) Empty

Proud-DBSK (hay lém nhưng ai ko thík thì ko bình luận để tránh việc cãi nhau)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cùng nhau bình chọn 3 game bắn nhau net
» Mirotic - DBSK, ban nhạc đình đám nhất thế giới!!!!!!!!
» Mấy bài này của DBSK tớ nghe thấy hay nên post lên
» Mirotic and Bolero ( DBSK )
» DBSK cháy hết mình trong concert được đầu tư gần... 134,5 tỷ