Nerds và đồng bọn
Xin mời bạn đăng nhập để đọc bài viết !
Nerds và đồng bọn
Xin mời bạn đăng nhập để đọc bài viết !
Nerds và đồng bọn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nerds và đồng bọn

Trang Chính  Gallery  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Đoán tính cách qua sở thích ăn kem

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
duongvuduc123
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
duongvuduc123

Nam
Number of posts : 1417
Học lớp : H2

Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty
Bài gửiTiêu đề: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty10/7/2009, 18:39

Kem Vani: Bạn là người sôi nổi, nhiều màu sắc, sẵn sàng chấp nhận rủi ro, luôn đặt ra mục tiêu cao để phấn đấu và có kỳ vọng lớn về bản thân mình. Bạn cũng thích mối quan hệ gia đình gần gũi, thích giao du, đàn đúm nhưng lại dễ bị ảnh hưởng bởi người khác. Bạn biết biểu cảm về bản thân và tin vào thế giới tâm linh.

Kem Chocolate: Bạn là người thích hoạt động sôi nổi, sáng tạo, thích tạo ra kịch tính, muốn là trung tâm của sự chú ý nên dễ cảm thấy chán với những gì diễn ra đơn điệu theo lệ thường. Hơn nữa, bạn khá duyên dáng, nhiệt thành, quyến rũ, biết ăn mặc đẹp, hướng ngoại, dễ tạo ra ảnh hưởng với người khác và tin cuộc sống của mình luôn là một lễ hội. Bạn tin vào linh cảm và thích những mối quan hệ thân mật.

Kem Hồ đào bơ: Bạn là người yêu thích sự phục tùng kỷ luật, tính hơi cầu toàn và bảo thủ, nhưng lại khiến nhiều người tin tưởng vì sự cẩn thận, chu đáo và cả về đạo đức nhân thân nữa. Bạn cũng thích cạnh tranh trong công việc, tấn công trong thể thao và luôn muốn bộc lộ cá tính của mình.

Kem Táo: Bạn hay hoài cổ và đôi khi người ngoài nhìn vào có cảm giác bạn là con người của những năm 1980.

Kem Chuối: Bạn là người dễ thích nghi với môi trường xung quanh, biết cách điều chỉnh bản thân. Bạn sẽ là chỗ dựa tinh thần cho bạn bè hay người thân vì bản tính độ lượng, trung thực, biết lắng nghe và dễ cảm thông với người khác.
Kem Dâu: Bạn là người rụt rè bên ngoài nhưng bên trong xúc cảm mãnh liệt. Mặt khác, bạn cũng hay hoài nghi, thích đánh giá sự vật qua từng chi tiết nhỏ, khá bướng bỉnh, hay chỉ trích bản thân, bi quan và đôi khi tự ti. Bạn không tin vào tình yêu sét đánh nhưng đã yêu thì sẽ rất chung thủy.

Kem Cà phê: Bạn luôn vui vẻ, sôi nổi nhưng chẳng bao giờ làm trọn vẹn việc gì vì cái tính cả thèm chóng chán. Bạn sẵn sàng mạo hiểm với cái mới hơn là sống đều đều với những cái cũ.
Thế bạn nghĩ sao về Yogurt Ice Cream? - Những người thích hương vị này chắc chắn là rất cá tính, năng động và đặc biệt là thích làm đẹp. Đây cũng là một món kem mới mà hệ thống kem Buds vừa giới thiệu. Yogurt Ice Cream không chỉ ngon mà còn giúp làn da mịn màng hơn nữa.
http://http--vn.myblog.yahoo.com-duongvuduc96
anh dep zai online 7H2
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
anh dep zai online 7H2

Nam
Number of posts : 874

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty10/7/2009, 20:08

Kem Chuối: Bạn là người dễ thích nghi với môi trường xung quanh, biết cách điều chỉnh bản thân. Bạn sẽ là chỗ dựa tinh thần cho bạn bè hay người thân vì bản tính độ lượng, trung thực, biết lắng nghe và dễ cảm thông với người khác.
ko chuẩn lắm Đoán tính cách qua sở thích ăn kem 517149
Kem Chocolate: Bạn là người thích hoạt động sôi nổi, sáng tạo, thích tạo ra kịch tính, muốn là trung tâm của sự chú ý nên dễ cảm thấy chán với những gì diễn ra đơn điệu theo lệ thường. Hơn nữa, bạn khá duyên dáng, nhiệt thành, quyến rũ, biết ăn mặc đẹp, hướng ngoại, dễ tạo ra ảnh hưởng với người khác và tin cuộc sống của mình luôn là một lễ hội. Bạn tin vào linh cảm và thích những mối quan hệ thân mật.
cái này là của con gái hả Đoán tính cách qua sở thích ăn kem 952315 Đoán tính cách qua sở thích ăn kem 280525
hsm_mcqueen
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
hsm_mcqueen

Nam
Number of posts : 2873

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty10/7/2009, 20:20

Kem Vani: Bạn là người sôi nổi, nhiều màu sắc, sẵn sàng chấp nhận rủi ro, luôn đặt ra mục tiêu cao để phấn đấu và có kỳ vọng lớn về bản thân mình. Bạn cũng thích mối quan hệ gia đình gần gũi, thích giao du, đàn đúm nhưng lại dễ bị ảnh hưởng bởi người khác. Bạn biết biểu cảm về bản thân và tin vào thế giới tâm linh.

Kem Dâu: Bạn là người rụt rè bên ngoài nhưng bên trong xúc cảm mãnh liệt. Mặt khác, bạn cũng hay hoài nghi, thích đánh giá sự vật qua từng chi tiết nhỏ, khá bướng bỉnh, hay chỉ trích bản thân, bi quan và đôi khi tự ti. Bạn không tin vào tình yêu sét đánh nhưng đã yêu thì sẽ rất chung thủy.
gộp lại thì bằng mình
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000090737501&ref=name
duongvuduc123
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
duongvuduc123

Nam
Number of posts : 1417

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty10/7/2009, 20:32

Kem Cà phê: Bạn luôn vui vẻ, sôi nổi nhưng chẳng bao giờ làm trọn vẹn việc gì vì cái tính cả thèm chóng chán. Bạn sẵn sàng mạo hiểm với cái mới hơn là sống đều đều với những cái cũ.
Thế bạn nghĩ sao về Yogurt Ice Cream? - Những người thích hương vị này chắc chắn là rất cá tính, năng động và đặc biệt là thích làm đẹp. Đây cũng là một món kem mới mà hệ thống kem Buds vừa giới thiệu. Yogurt Ice Cream không chỉ ngon mà còn giúp làn da mịn màng hơn
cả 3 gộp lại = tui
http://http--vn.myblog.yahoo.com-duongvuduc96
hsm_mcqueen
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
hsm_mcqueen

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty10/7/2009, 20:49

nhiều thế
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty10/7/2009, 22:40

Kem Vani: Bạn là người sôi nổi, nhiều màu sắc,
sẵn sàng chấp nhận rủi ro, luôn đặt ra mục tiêu cao để phấn đấu và có
kỳ vọng lớn về bản thân mình. Bạn cũng thích mối quan hệ gia đình gần
gũi, thích giao du, đàn đúm nhưng lại dễ bị ảnh hưởng bởi người khác.
Bạn biết biểu cảm về bản thân và tin vào thế giới tâm linh.
Kem Chuối: Bạn là người dễ thích nghi với môi
trường xung quanh, biết cách điều chỉnh bản thân. Bạn sẽ là chỗ dựa
tinh thần cho bạn bè hay người thân vì bản tính độ lượng, trung thực,
biết lắng nghe và dễ cảm thông với người khác.
Chuẩn 100% Kaka
hsm_mcqueen
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
hsm_mcqueen

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty10/7/2009, 23:48

ngẫm lại thì mình còn thêm cái này

còn cộng hai cái này ms bằng mình
Mr.Thrall
Thành Viên Nhiều Đóng Góp
Mr.Thrall

Nam
Number of posts : 427

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty11/7/2009, 07:25

cái này đối với tớ chuẩn 99% rồi lol!
babycats_96
babycats_96

Nữ
Number of posts : 497

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty11/7/2009, 13:05

Hình như bài này hồi trc post rôi!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đoán tính cách qua sở thích ăn kem   Đoán tính cách qua sở thích ăn kem Empty

Đoán tính cách qua sở thích ăn kem
Trang 1 trong tổng số 1 trang