Nerds và đồng bọn
Xin mời bạn đăng nhập để đọc bài viết !
Nerds và đồng bọn
Xin mời bạn đăng nhập để đọc bài viết !
Nerds và đồng bọn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nerds và đồng bọn

Trang Chính  Gallery  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Bạn muốn gì ở The Sims 3????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Thrall
Thành Viên Nhiều Đóng Góp
Mr.Thrall

Nam
Number of posts : 427
Học lớp : H2

Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty27/5/2009, 08:41

Ai là những fan cuồng nhiệt của Sims đều muốn game ngày càng hoàn thiện và đặt đến mức độ tuyệt hảo. Nhưng tất nhiên game nào cũng vậy đều có nhưng thứ mình chưa hài lòng hay có những thứ mình muốn có mà Game chưa có . Đặc biệt là game mô phỏng như Sims. Thực sự cho đến sims2 và chuẩn bị sims3 . Càng ngày Sims càng hoàn thiệt và hay hơn trước rất nhiều . Sims 3 có nhiều cải tiến nhưng vẫn còn trong vòng tin tức và chúng ta vẫn chưa được thử.
Vậy là 1 người yêu thích game mô phỏng Sims . Bạn mong muốn gì thêm ở sims3 . Mong muốn cái gì mà sims2 chưa có và mong sims 3 sẽ có ???
Nào cũng chia sẽ những suy nghĩ của mình Bạn muốn gì ở The Sims 3???? 32172

Mr.Thrall đầu tiên luôn nhé .
Một vài vấn đề mà EA chưa quan tâm ví dụ như :
1.Vấn đề rât bình thường trong cuộc sống đó là Đánh răng, rửa mặt.
Ví dụ Sau mỗi lần đánh răng sẽ có 1 cột mốc X . Sau 10h Sims nó sẽ giảm dần đến mức min , đặc biệt là khi ngủ cột mốc X này sẽ giảm nhanh hơn bình thường, khi đó là lúc cần cho sims đánh răng, nếu không gặp 1 Sim khác ưa sạch sẽ bị chê và xa lánh, hoặc còn bị nói xấu Bạn muốn gì ở The Sims 3???? 64572
2.Vần đề vẫn được tranh cãi xôn xao bao lâu đó là thuốc thang, bác sĩ.
ở sims2 đã có ốm và cảm ... Nhưng là mình chơi chưa bao h gặp bác sĩ đến khám, mà ăn uống ngủ nghỉ điều độ là tự khỏi bệnh.
Hay là vấn đề sinh đẻ. Bụng to ra mỗi ngày sau đó quay mấy vòng là có 1 baby -> phi thực tế quá .
Ở sims 3 là cuộc sống cả khu phố -> nên có 1 bệnh viện để đưa sims đến chữa. Bị ốm thì đưa đến khám và được chữa bệnh -> mất tiền. Nếu Sim nữ đến ngày đẻ thì phải đến bênh viện để đẻ. Đẻ xong sẽ được đưa về nhà nuôi dưỡng .
3.Vấn đề nước uống
Chơi sim nhiều để ý có khi cả ngày nó chả uống 1 giọt nước nào . Thanh need hungry nên có 2 thanh nhỏ đó là Ăn và uống.
4.Vấn đề thời tiết.
trong cuộc sống hiện tại thì vấn đề thời tiết rất quan trọng. Vậy mà trong sims không được đề cao lắm . Mặc dù có Sims season nhưng chỉ làm cảnh.
Sims3 nên chú trọng hơn. Việc quần áo hợp thời tiết cũng rất quan trọng
Lúc đấy Máy điều hòa và lò sưởi sẽ không còn là vật trang trí mà sẽ có tác dụng tăng lực khi sim ở nhà có thứ đó. Sim sẽ khỏe mạnh và không bị ốm ...
Còn rất nhiều rất nhiều điều mong muốn ở sims . Ai có ý kiến gì cũng vào và viết nhé ^^
khanh_spider
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
khanh_spider

Nam
Number of posts : 4387

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty27/5/2009, 20:57

Sim 3 á tớ chỉ thíc xây nha thôi
http://360.yahoo.com/keolacquockhanh
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty27/5/2009, 20:59

Còn nhiều thứ khác, như đưa dog của mình đi dạo chơi, như xây nhà, như tạo nhân vật, như nấu ăn...., như tìm cách trang trí thiết bị trong nhà.....
khanh_spider
Thành Viên Cấp Cao
Thành Viên Cấp Cao
khanh_spider

Nam
Number of posts : 4387

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty27/5/2009, 21:00

Cái đấy ko thíc
http://360.yahoo.com/keolacquockhanh
Mr.Thrall
Mr.Thrall

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty28/5/2009, 11:05

ai bảo ko thích phải nghĩ ra nhiều cách để chơi chứ tớ thích nhất là tập Yoga và cái đoạn Try for babby nói chung là có nhìu cái hay lắm
_Kumiko_

Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Rankad11
_Kumiko_

Nữ
Number of posts : 1479

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty28/5/2009, 11:23

Mr.Thrall đã viết:

2.Vần đề vẫn được tranh cãi xôn xao bao lâu đó là thuốc thang, bác sĩ.
ở sims2 đã có ốm và cảm ... Nhưng là mình chơi chưa bao h gặp bác sĩ đến khám, mà ăn uống ngủ nghỉ điều độ là tự khỏi bệnh.
Hay là vấn đề sinh đẻ. Bụng to ra mỗi ngày sau đó quay mấy vòng là có 1 baby -> phi thực tế quá .
Ở sims 3 là cuộc sống cả khu phố -> nên có 1 bệnh viện để đưa sims đến chữa. Bị ốm thì đưa đến khám và được chữa bệnh -> mất tiền. Nếu Sim nữ đến ngày đẻ thì phải đến bênh viện để đẻ. Đẻ xong sẽ được đưa về nhà nuôi dưỡng .
3.Vấn đề nước uống
Chơi sim nhiều để ý có khi cả ngày nó chả uống 1 giọt nước nào . Thanh need hungry nên có 2 thanh nhỏ đó là Ăn và uống.
4.Vấn đề thời tiết.
trong cuộc sống hiện tại thì vấn đề thời tiết rất quan trọng. Vậy mà trong sims không được đề cao lắm . Mặc dù có Sims season nhưng chỉ làm cảnh.
Sims3 nên chú trọng hơn. Việc quần áo hợp thời tiết cũng rất quan trọng
Lúc đấy Máy điều hòa và lò sưởi sẽ không còn là vật trang trí mà sẽ có tác dụng tăng lực khi sim ở nhà có thứ đó. Sim sẽ khỏe mạnh và không bị ốm ...
Còn rất nhiều rất nhiều điều mong muốn ở sims . Ai có ý kiến gì cũng vào và viết nhé ^^

Nói nhanh cho nó vuông là ở bản Uni đã có bệnh viện rồi Thrall ạ Wink Nước trong Sims cũng có, nó có thể uống nước từ máy rửa bát Neutral uống nước hoa quả, cà phê, hoặc ra nhà hàng trong bản Night Life hoặc OFB uống nước lọc 0$. Lò sưởi ko phải vật trang trí, khi con Sims bị để ngoài trời quá lâu, thanh sức khoẻ sụt xuống gần thấp thì có thể dùng lọ sưởi để sưởi ấm. Season cực kỳ hữu ích, đặc biệt ở chỗ nó thiên về trồng trọt nhiều hơn thời tiết Wink

Nói như Thrall tớ lại thấy hình như cậu ko pro Sims lắm Neutral
http://s1.bitefight.vn/c.php?uid=22734
Mr.Thrall
Mr.Thrall

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty28/5/2009, 11:26

hic tớ đang nói nước lọc cơ mà và chẳng qua có bệnh viện là ở bản mở rộng EA game dc mọi ng góp ý thui và 1 điều nữa tớ đang nói về the sims 2 chứ ko phải bản mở rộng nói nhanh cho nó vuông hehe tớ có đĩa sim 3 rùi ko phải đĩa lởm đâu mua ở xgame đấy nặng hình như 2 DVD thì phải
_Kumiko_

Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Rankad11
_Kumiko_

Nữ
Number of posts : 1479

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty28/5/2009, 11:32

=)) Sims 3 đã ra chính thức đâu! tớ cũng có cái bản Sims 3 đấy, bọn tớ gọi tắt là bản cũ hoặc bản chưa chính thức =))

Uh` thì tớ đg nói nước lọc mà Neutral thích thì ra nhà hàng mà uống nước lọc! Neutral Glass of water mà
http://s1.bitefight.vn/c.php?uid=22734
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty28/5/2009, 11:34

Bản chưa chính thức à??? Cho tớ mượn đk ko????
Mr.Thrall
Mr.Thrall

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty28/5/2009, 11:35

ặc tows ko giỏi tiếng anh bằng Lê nên ko hỉu mấy nhưng còn phải ra ngoài của hàng nữa cơ à
@Lê xem ra tớ còn phải học ở cậu nhìu lém Bạn muốn gì ở The Sims 3???? 954240
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn muốn gì ở The Sims 3????   Bạn muốn gì ở The Sims 3???? Empty

Bạn muốn gì ở The Sims 3????
Trang 1 trong tổng số 1 trang